เข้าสู่ระบบ
หน้าหลัก
บริการต่างๆ
ตารางการสอนของอาจารย์
ปฏิทินการศึกษา
หลักสูตรการศึกษา
ข้อมูลรายวิชาที่เปิดสอน
ตารางการสอนของอาจารย์
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
ตารางเรียน/ ตารางสอน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
อาคาร
==เลือกอาจารย์==
100 พิเศษ หมวดวิชาศึกษาทั่วไป
101 พิเศษ หมวดวิชาศึกษาทั่วไป2
10103 สุรางค์ มันยานนท์
10104 อังคณา โรจนไพบูลย์
10107 วรลักษณ์ กรรณวัฒน์
10110 ต้นสาย แก้วสว่าง
10151 พิเศษ จิตวิทยาฯ
10204 พรชัย หนูแก้ว
10205 จิตติรัตน์ แสงเลิศอุทัย
10251 กรองทอง พิพิธทพงษ์
10252 ปุญญิศา ภูมิผล
10253 สกาวรัตน์ จรุงนันทกาล
10254 อภิญญา อิงอาจ
10255 ลาวัลย์ พิชญวรรธน์
10256 สรวีย์ ศิริพิลา
10257 เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง
10258 กันยาพร สกุลกิจบรรจง
10259 จิตติมา พักเพียง
10260 พิเชษฏ์ จินดาศักดิ์
10261 ลดาวัลย์ แสนสุด
10262 สุนทรี วรรณเกษม
10264 จตุภัทร จินดาศักดิ์
10265 ชวนพิศ ศิลาเดช
10266 สันทัด สุทธิพงษ์
10299 พิเศษ 1 วิจัยและประเมินผลการศึกษา
102991 พิเศษ 2 วิจัยและประเมินผลการศึกษา
102992 พิเศษ 3 วิจัยและประเมินผลการศึกษา
10300 สาขาวิชาเทคโนโลยีฯและคอมฯ .
103000 เทคโนโลยีดิจิทัลฯและคณิตศาสตร์ .
10302 รัฐกรณ์ คิดการ
10304 ชวน ภารังกูล
10305 ธีระศักดิ์ ลิขิตวัฒนเศรษฐ์
10306 จิระชัย ปัญญฤทธิ์
10307 ทัศนีย์ บุญชูวิทย์
10350 พิเศษ นวัตกรรม
10351 วรวิทย์ นิเทศศิลป์(พ.)
10353 พิเศษ (เทคโนนวัตฯ)
10354 เฉลิมชนม์ รักลา(พ.นวัตกรรมฯ)
10355 สุจิตตรา จันทร์ลอย
10357 สุธิดา ปรีชานนท์
10358 ประภาช วิวรรธมงคล
10359 นภาศล เพ็ญแสวง
10360 ปุญญาพัฒน์ จันทร์เพชร
10361 เกรียงวุธ นีละคุปต์
10362 การญ์พิชชา กชกานน
10363 บุญญลักษม์ ตำนานจิตร
10364 สุรชาต จันทร์วงศ์
10365 ศิริวรรณ ลี้กิจเจริญผล
10400 สาขาวิชาพลศึกษา -
10403 แชล่ม บุญลุ่ม
10405 สมบูรณ์ ลิขิตยิ่งวรา
10406 สุรีย์ พันธ์รักษ์
10408 กิตติคม คาวีรัตน์
10450 พิเศษ (พลศึกษา)
10453 พิเศษ (พละฯ)
10456 ภานุ สุวรรณสิทธิ์
10457 วัฒนพงศ์ อ่อนนุ่ม
10458 นิตยา เรืองมาก
10459 สารัช ดีงาม
10460 สุวรรนีย์ ธุระแพง
10461 พงศ์พันธ์ พันธ์พงษ์
10462 วาสิฏฐี สายสุดใจ
10463 ภาณุพงศ์ รุ่งมิตรจรัสแสง
10464 สุชาติ เพชรเทียนชัย
10465 คเชนทร์ นำศิริกุล
10509 ชัยฤทธิ์ ศิลาเดช
10512 วิไล ตั้งจิตสมคิด
10513 ถาวร เส้งเอียด
10550 พิเศษ พื้นฐานการศึกษา
105501 พิเศษ พื้นฐานการศึกษา 1
105502 พิเศษ พื้นฐานการศึกษา 2
105503 พิเศษ พื้นฐานการศึกษา 3
10551 สุมาลี พงศ์ติยะไพบูลย์
10553 ชนิษฐา จงพิพัฒนวนิชย์
10554 มณฑาทิพย์ ชัยศักดิ์
10555 จันทนา นนทิกร
10556 วิศนี ชีวตระกูล
10558 สุนันทา สุวรรณศิลป์
10559 วัลลภา จันทร์เพ็ญ
10560 ศุภลักษณ์ สัตย์เพริศพราย
10561 วุฒินันท์ แสงเทียนประไพ
10562 วิวัฒน์ วรวงษ์
10564 วิชิต ชี้เชิญ
10565 สุจิตรา สุคนธทรัพย์
10566 ถนอมวงค์ กฤษณะเพ็ชร
10568 ดารา ทีปะบาล
10571 บัณฑิต แท่นพิทักษ์
10572 ศักดิ์ชัย ทัพสุวรรณ
10573 สุรชัย มีชาญ
10574 ระดม ณ บางช้าง
10575 ชาญณรงค์ สุหงษา
10576 ไพบูลย์ ศรีชัยสวัสดิ์
10577 ประเวท เกษกัน
10578 สมทรง สุวพานิช
10579 บุญทรง สังข์ทอง
10581 สุรชัย มีชาญ
10582 ทรงพล ต่อนี
10583 นภาพรรณ จัตรุโพธิ์
10584 ธีระวิญช์ ภิญโญณัฐกาณน์
10585 คะชา ชาญศิลป์
10586 จรัสเดช อุลิต
10587 พงษ์ชาญ ณ ลำปาง
10588 รังสรรค์ เพ็งนู
10589 ระดม บางช้าง
10591 เอกชัย บุญมีพิพิธ
10592 นิสัย แก้วแสงชัย
10593 วิสูตร์ ทองดีเจริญ
10594 ทักษิณา สวาทพงษ์
10596 สมบูรณ์ ดำริห์
10597 ปิยะนาถ บุญมีพิพิธ
10598 โพธิ์สวัสดิ์ แสงสว่าง
10599 ขวัญยืน รวมสุข
10600 สาขาวิชาการประถมศึกษา -
10601 รักตวรรณ ศิริถาพร
10602 วริยา สมประชา
10604 พิเศษ หลักสูตรและการสอน
10605 ไพโรจน์ วัฒนพาหุ
10612 พิเศษ การศึกษาปฐมวัย
10613 เสาวรส ชูศรี
10614 วิจิตรา เงินบาท
10615 อรุณี เอี่ยมพงษ์ไพฑูรย์
10616 อุทัยวรรณ ดอกพรม
10617 นิมิตร มั่งมีทรัพย์
10618 จริยะ วิโรจน์
10619 สงวนศรี โทรอค
10620 สุธาพร ฉายะรถี
10621 สมภัสสร บัวรอด
10622 พิเศษ (ภาษาอังกฤษ)
10623 ไพรัช (อ.หลักสูตรฯ)
10624 กองกาญจน์ วิเศษสุข
10625 ณชญาณ์นัท (พิเศษ)
10626 อินธิรา เกื้อเสนาะ
10627 ชญานี ชุนฟ้ง
10628 สุพัตรา สุจริตรักษ์
10630 จิระวัฒน์ หวังประกอบกุล
10631 อัญญรัตน์ นาเมือง
10632 สิริมา เจริญศรี
10633 กิตติภา หิมพานต์
10634 David Paul Utke
10635 Adam พ.ภาษาอังกฤษ
10636 วันทกานต์ ปิติชนกนันท์
10637 ยศอนันต์ จันทรมาศ
10660 จารุพันธ์ พึ่งรัตน์
10661 ทฤษฎี ธีระวัฒนาพันธ์
10662 สุเทพ จำปาสังข์
10664 วุฒินันท์ แสงเทียนประไพ
10665 ปราณี ใบทอง
10666 ดร.ดารารัตน์ อุทัยพยัคฆ์
10667 ประพจน์ แย้มทิม
10668 จิราภรณ์ (พ.หลักสูตรฯ)
10669 พรศักดิ์ สุจริตรักษ์
10671 อนงค์ สระบัว
10672 เยาวรัตน์ การพานิช
10673 จงกลนี ห่วงทอง
10674 มาโนช จันทร์แจ่ม
10676 ทรงพร สุทธิธรรม
10677 Paul Isayi
10678 วีระชัย ชาปู่
10679 ณัฐพงศ์ชัย ไทรพงษ์พันธุ์
10681 จรินทร์ งามแม้น
10682 อุดม จันทร์พิทักษ์
10683 เกศินี โสขุมา
10684 Jacqueline (พ. ภาษาอังกฤษ)
10685 Tim Bucklad
10686 ไชยยศ ไพวิทยศิริธรรม
10687 วนิดา สาระติ
10688 พัชราวลัย สังข์ศรี
10689 อ. พิเศษ ประถมศึกษา
10690 กำธร ไพจิตต์
10691 ภุมรินทร์ ชวนชม
106911 สุวัทนา สงวนรัตน์
106912 ประทวน คล้ายศรี
106913 กาญจนา วุฒิศักดิ์
106914 เมธาวี นิยมสุข
106915 มุกดารัศมิ์ คำปา
106916 กฤตกาล ชาร์ลีย์ ฑปภูผา
10692 Raymund Palayon
10693 สรินวรินทร์ ศิลปะชัย
10694 Daniel Gray
10695 พงษ์ศักดิ์ รักษาเพชร
10696 วรรณะ บุษบา
10697 Remart Padua Dumlo
10698 เขมณัฎฐ์ จันทร์วงศ์
106981 ชาญชัย หมันประสงค์
10699 สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน .
10700 สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย .
10702 ธนกฤต สาขะจันทร์
10703 สายสุดา เตียเจริญ
10704 จินตนา โนนทิง
10800 สาขาวิชาการบริหารการศึกษา .
10801 ยง ดือขุนทด
10802 ทัศนีย์ บุญชูวิทย์
10803 พิษณุ วรดิษฐ์
10804 ธีระพร อายุวัฒน์
10805 ภาวนา โชติคุณ
10806 นพดล เจนอักษร
10807 พีระนันท์ นัมคณิสรณ์
10808 สุริยะ รูปหมอก
10851 สุวรรณ์ ทวีศาสตร์
10852 สุรพล ยังวัฒนา
10900 สาขายุทธศาสตร์การพัฒนา
10909 ทรงเกียรติ อิงคามระธร
10910 กฤติยา วรศรี
10911 ตวงรัตน์ นิ่มแสง
10912 ศิระกาญจน์ อะนันต์เอื้อ
10913 ภิเษก คำน่าน
10914 เพ็ญนภา พิลึก
10915 สมชาย เด็ดขาด
10917 สุริยะ ชมศรีเมฆ
11000 สาขาวิชาวิจัยและประเมินผลฯ .
111031 ปรเมษฐ์ กฤตลักษณ์
111051 ประลอง ครุฑน้อย
12000 ภาษาอังกฤษ .
17200 สาขาวิชาการสอนภาษาอังกฤษฯ .
19000 สาขาวิชาประกาศนียบัตรบัณฑิตวิชาชีพครู .
19001 และวิทยากร .
19100 สาขาวิชา มวยไทย
19700 สาขาวิชา นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้คณิตศาสตร์
200 สาขาวิชาสังคมศาสตร์เพื่อการพัฒนา .
20100 สาขาวิชาสัตวศาสตร์ .
20102 ก้องเกียรติ ว่องวิไลรัตน์
20105 ประภา เหล่าสมบูรณ์
20151 วัชรา อนันเอื้อ
20152 นันทิยา แซ่เตียว
20153 พุทธพร พุ่มโรจน์
20154 วิชิต พรหมอินทร์
20155 วัชระ นิลเพชร
20156 นิชนันท์ ชูเกิด
20157 โอฬาร นิยมสุขนิรันดร์
20158 สุขสันต์ ขำคง
20170 พิเศษ เกษตรศาตร์
20200 สาขาวิชาคณิตศาสตร์ -
20204 เสริม จันทวี
20206 เรืองอุไร ตัณฑ์เจริญรัตน์
20207 โกมล ไพศาล
20208 น้ำรินทร์ กาบแก้ว
20209 กฤษณะ โสขุมา
20210 พิเศษ คณิตศาสตร์ 1
20211 พิเศษ คณิตศาสตร์ 2
20212 พิเศษ คณิตศาสตร์ 3
20213 พิเศษ คณิตศาสตร์ 4
20214 พิเศษ คณิตศาสตร์ 5
20258 ณัฐวุฒิ ขานภูเขียว(พ.คณิต)
20259 อัญชลี ทองลิ่ม(พ.คณิต)
20260 เชาวฤทธิ์ พันธ์ทอง
20263 ธนิษฐา คำศรี(พ.คณิตฯ)
20266 เกศินี โสขุมา
20268 พิมพา จันทาแล้ว
20269 สุภลักษณ์ ระงับภัย
20270 จินตตราพันธ์ สุวรรณฉัตร
20271 กฤษดา (พ.คณิต)
20272 สุภารัตน์ (พ.คณิต)
20273 จินต์จุฑา อนันตโท
20274 ไพโรจน์ เยียระยง
20275 วัฒนศิริ ชมหมู่
20276 อนุสรา กิจพงศ์พาณิชย์
20277 กมลวรรณ มณีแสงวิจิตร
20282 ทินกฤต ใจแจ่ม
20283 สุรีรัตน์ อนุเพ็ญ
20284 รัตติกาล ทาโบราณ
20285 กันยา ชูดำ
20286 ภูมินทร์ สุมาลัย
20287 อนุรักษ์ ธัญญเจริญ
20288 สิรีพัชร แสงสว่าง
20289 นพดล ทุมเชื้อ
20290 มุทิตา ทองใบ
20292 ชนิภา นิวาสานนท์
20293 สุพจน์ เฮงพระพรหม
20294 ขวัญวลี เรืองไทย
20295 ฉัตรชัย พุฒิรุ่งโรจน์
20296 อนุชา สมานมิตร
20297 เยาวเรศ ขนเข็ม
20298 ธนกร ฉัตรสุพรรณ
20299 ประกรรษวัตฏ บุญมี
20300 สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา -
20301 สมชัย แก้วศิริรัตน์
20302 อดิศักดิ์ แสงส่องฟ้า
20303 สุดจิต หมั่นตะคุ
20305 ดาราวรรณ ญาณะนันท์
20306 สมศักดิ์ ขมหวาน
20307 วิจารณ์ สงกรานต์
20308 กาญจน์ นาลาด
20309 สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ -
20310 ชลธิศ โพธิประภา
20311 ไพโรจน์ บุญฤทธิ์
20312 อดิศร แสงส่องฟ้า
20313 วิชิตา ตุงคัษฐาน
20342 ฉัตรชัย ไตรธรรม
20343 เอกรวี ครุฑางคะ
20344 ศักดิ์ชัย ชาวหงษา
20345 มัสยา รุ่งอรุณ
20346 ชนัญชิดา จันทร์ผึ้งสุข
20347 อาณัติ หน่อทองคำ
20348 ทศพล ขุนพิทักษ์
20351 พิเศษ คอมพิวเตอร์1
20352 พิเศษ คอมพิวเตอร์2
20353 สาขาวิชาเทคโนโลยีดิจิทัลมีเดีย 1
20354 ณรงค์ ศรีพุ่ม
20355 บุรินทร์ นรินทร์
20356 นฤมล ชูเมือง
20358 นาวิน คงรักษา
20360 ฉันท์ทิพย์ ลีลิตธรรม(พ.คอมเทคนิค)
20361 เมตตา คงคากูล
203611 โสภณ มหาเจริญ
203612 วรรณสิริ ธุระแพง
20363 ยุทธ์ทวี สมประชา(พ.คอมฯ)
20364 นภัส อิสริยสุนทร(พ.คอมฯ)
20366 วิภารัตน์ พุกเงิน(พ.คอม)
20367 เนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ(พ.คอม)
20370 ชัยณรงค์ พุ่มเชื้อ
20371 สุทธิรัตน์ ชื่นอารมย์(พ.คอม)
20372 พิเศษ เทคโนฯดิจิทัลมีเดีย
20373 เกษสุดา ศรีสิงห์(พ.คอม)
20376 วิลัยพร ไชยสิทธิ์
20378 สฤษฎ์ชัย ปรีดาวัลย์(พ.คอม)
20379 ศุภวรรณ ศรีประทุม(พ.คอมฯ)
20380 รจนา บุญแย้มวงศ์(พ.คอมฯ)
20381 ดวงใจ ปานสุวรรณ์(พ.คอมฯ)
20382 จิรากร เฉลิมดิษฐ
20387 พิเศษ เทคโนโลยีสารสนเทศ
20389 นวรัตน์ วิทยาคม
203891 ธนกฤต จันทร์ชิดฟ้า
203892 รณภพ สหายฟ้า
203893 ศิริลักษณ์ บุญมาพันธ์
20390 คุณาวุฒิ ชัชวาลย์(พ.คอมฯ)
20391 ปิยะวดี พงษ์สวัสดิ์
20393 ประสพสุข รัตนสิริลักษณ์
20394 อนิวัตธิ์ กาญจน์วราธร
20395 สถาพร จะนุ
20396 ภัทรานิษฐ์ ศรีสกลทรัพย์
20397 อดิศักดิ์ โฮนอก
203971 อาทิตย์ เพชรเทียนชัย
20398 ยุพดี ฉิมอ่อง
20399 วริยา เย็นเปิง
203991 ชาญวิทย์ ดวงบุผา
203992 จันทกานต์ สถาพรวจนา
203993 ศิรินทิพย์ ห่วงทอง
20400 สาขาวิชาเคมี -
20401 ปัญญา คามีศักดิ์
20406 นริศรา ณ นคร
20407 ณฐพรภัทร์ อินทร์ศิริพงษ์
20408 รพีพรรณ กองตูม
20450 พิเศษ (เคมี)
20452 จรรยา พรหมเฉลิม
20453 ณิชากร ปทุมรังสรรค์
20454 ภฤศดี สุขพ่วง
20455 ธิปวลี ศิระวรบุตร
20456 สรายุทธ์ สัวสดิ์วงค์
20457 อำไพ ห่วงทอง
20458 วิทยา ไตรบุญ
20459 สุทธิรักษ์ อ้วนศิริ
20460 วราภรณ์ บุญยรัตน์
20500 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร -
20504 นิตยา พุทธรักษา
20551 พิเศษ (อาหาร)
20552 เสาวภาค(พ.อาหาร)
20554 วรรณรัตน์ เฉลิมแสนยากร
20556 สวรรยา ปัญญานันท์
20557 ลักษมี หมื่นศรีธาราม
20558 ครองศักดา ภัคธนกนก
20559 ชนกภัทร ผดุงอรรถ
20600 สาขาวิชาชีววิทยา -
20601 พินิจ สุขโชติ
20602 บุญญรัตน์ กมลรัตน์
20603 กาญจนา สาลีติ๊ด
20606 สุพัตรา จันทร์ศิริโพธา
20608 พิเศษ ชีววิทยา
20609 ศุภลักษณ์ สุดขาว
20610 อภินพ จิตใจงาม
20611 นันทพร เกตุเลขา
20651 พิเศษ (สิ่งแวดล้อม)
20654 กรกนก ตั้งจิตมั่น
20655 กมลชนก แผ้วพลสง
20700 สาขาวิชาฟิสิกส์ -
20701 ธีรกร เพชรเทียนชัย
20703 พิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
20705 ฐนสพล ปรีชาญาณ
20706 สมิต อินทร์ศิริพงษ์
20708 ประพนธ์ เลิศลอยปัญญาชัย
20709 ศุภกิจ มณีอินทร์
20710 เอกพล แก้วนวม
20711 รัศมี สิทธิขันแก้ว
20712 วัชรินทร์ บุญเอียด
20713 สุนิสา แดงอำ
20714 ปริญญ์ พันธ์งาม
20715 พชร เมินหา
20716 วิภา จันทรวงศ์
20717 กุมรินทร์ ไพบูลย์
20751 พิเศษ (ฟิสิกส์)
20752 ปรีชา ขวัญเมือง(พ.วิทย์ฯ)
20753 ปิติกร ขำอ่อน(พ.)
20754 วุฒิชัย (พ.ฟิสิกส์)
20755 สันติ รักษาวงศ์
20901 เสรี เพิ่มชาติ
20906 ณัฐกานต์ ภาณุมาศ
20907 ทองแท่ง ทองลิ่ม
20908 ประยูร ยงค์อำนวย
20910 สันติภาพ กั้วพรหม
20911 โกเมศ กาบแก้ว
209111 โกเมศ และคณะ
20912 วสันต์ นาคเสนีย์
20913 ชรินทร์ นมรักษ์
20914 อรนุช จินดาสกุลยนต์
20915 จินตศักดิ์ กาญจนอโนทัย
20916 อนุชา บุญเกิด
20917 กิจพัฒน์ อาทรสิริรัตน์
20918 พิเศษ (โยธา)
20919 โชติ อินทวงศ์
20951 พิเศษ (อุตฯ)
20952 พิเศษ2(อุตฯ)
20953 สาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า .
20955 อนุพันธ์ เลิศประพันธ์(พ.อุตฯ)
20956 วิชิต ชื่นชวนสังคม(พ.อุตฯ)
20957 ณรงค์ อาศนสุวรรณ์(พ.อุตฯ)
20959 สุรศักดิ์ อินทร์จันทร์
20960 พิเศษ เทคโนโลยีไฟฟ้า
20970 วีระยุทธ สุริคำ
20971 ปริญญา เล็กจุฬา(พ.อุตฯ)
20972 สุเมธ ลิปิโรจน์พงศ์
20973 วีรพล นามบุญเรือง
20974 ภาณุวัฒน์ ธนะศักดิ์ศรี
20976 ราชศักดิ์ สุวรรณนัจศิริ
20977 บุญธรรม ไกรศรศรี
209771 ญาณี เพลิงพิษ
20978 นพดล อ่ำดี
20982 ศุภชัย คุณาสันติวรกุล
20983 อุดม พัฒนานุกูล
20984 พงษ์ศักดิ์ นันทนพิบูลย์
20985 ภานุมาศ แก้วตา
20986 โกเมน หมายมั่น (พ.ผลิต)
20987 ภัทรกฤต คัชมาตย์
20988 ไพโรจน์ ตี๋ชื่น
20989 เชิดชัย ธุระแพง
20990 สุริยาวุธ เสาวคนธ์
20991 ศุภกฤษ สุขเจริญ
20992 ปิยพล กิตติโรจน์โยธิน
20993 ปริญญา ดำประภา
20994 เกรียงไกร สัมโมทย์
20995 อดุลย์ นิตย์สุวรรณ
20996 ภัทรเวช ธาราเวชรักษ์
20997 พีรพล เผือกโสมณ
20998 เจริญ พฤกษาโรจนกุล
20999 พลอยไพลิน น้อยบาท
21100 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป -
21106 เสาวณีย์ ชูจิต
21107 สิทธิเชนทร์ พราหมณ์ชู
21108 อุเทน จันละบุตร
21109 เขมทิน เหลืองวัฒนะพงศ์
23200 สาขาวิชาเทคโนฯอุตฯการผลิต .
24500 สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ .
27600 สาขาวิชาเทคโนโลยีโยธาฯ .
30100 สาขาวิชาการแพทย์แผนไทย -
30101 บุญมี ทองศรี
30102 สุนทร จันทรพงษ์
30104 วิเชียร เรือนจันทร์
30106 ธณิศร พิณทอง
30111 กวิตาภัทร มงคลนำ
30112 กันตา นิ่มทัศนศิริ
30113 เฟื่องลดา ทบศรี
30119 อณิชมา ไทยวานิช
30120 บุญนภา ทรงพร
30122 อัชฌา สมนึก
301231 วิภาวี จันทศรี
30126 วรรณี ศรีวิลัย
30128 ดร.ศักดิ์ชาย ทัพสุวรรณ
30129 ชนทัต มงคลศิลป์
30130 แสวง วิทยพิทักษ์
30131 สาขาวิชามวยไทยศึกษา -
30132 รวย ตั้งมุททาภัทรกุล
30133 ธีระพล พบลาภ
30134 วีระพล วิเศษศิลป์
30135 รุ่งอรุณ สุทธิพงษ์
30136 นภัสรัญชน์ ฤกษ์เรืองฤทธิ์
30139 อัถนิต โภคทรัพย์
30145 เสรี พงศ์พิศ
30146 กัมปชาญ เจี๊ยบนา
30147 เสรีพงศ์ พงศ์พิศ
30148 ปรวัฒน์ แขกสินทร
30150 อำไพวรรณ สุภาพวานิช
30151 อภิคม เจนวาณิชยานนท์
30152 ศลาฆนันท์ หงส์สวัสดิ์
30153 ลัดดาวัลย์ ชูทอง
30154 วนิดา ภาวิไล
30155 อัญทิวา อุ่นไธสง
30156 ระพีพร ชนะภักดิ์
30157 อนันต์ อิฟติคาร
301581 รัชดาพร ฐานมั่น
30159 สาขาวิชาสาธารณสุขศาสตร์ .
30160 พิเศษ สาธารณสุข
30161 ชลธิรา กาวไธสง
30162 ณิภารัตน์ บุญกุล
30163 ญษมณ ละทัยนิล
30164 สานนท์ เลาหบุตร
30165 น้ำฟ้า โคตรแก้ว
30166 นครชาติ เผื่อนปฐม
30167 รุ่งนภา สิงห์สถิตย์
30168 นัฏกร สุขเสริม
30169 กริช เรืองไชย
30170 อภิญญา อุตระชัย
30171 พิพัฒน์พล พินิจดี
30172 อรพิชา เกตุพันธ์
30173 กมลพร แพทย์ชีพ
30174 นงนุช วงค์สง่า
30175 นัทมน ยิ้มแย้ม
30176 ปาจารีย์ อารีย์รบ
30177 ภรัณยา ใจยงค์
30178 ธนาฒย์ อามาตย์มุลตรี
30179 ภณิชชา จงสุภางค์กุล
30180 อำไพ เกิดสมบูรณ์
30181 วรเดช ช้างแก้ว
30182 อชิรวัชร์ มงคลเกียรติลาภ
30183 รินรำไพ พุทธิพันธ์
301831 วิกานต์ดา โหม่งมาตย์
30184 ธงชัย สุริยะไชยากร
30185 ประเสริฐ โมกแก้ว
30186 อลิสา เทียมสกุล
30187 ธิชานนท์ พรหมศรีสุข
30188 เธียธรรม อภิจรรยาธรรม
30189 อุบลรัตน์ มโนศิลป์
31130 ชาญชัย ยมดิษฐ์
31139 วรยุทธ์ ทิพย์เที่ยงแท้
31140 ต่อศักดิ์ แก้วจรัสวิไล
31141 สำราญ สุขแสวง
31142 เมืองทอง เม้าราศรี
31143 จัตุชัย จำปาหอม
31144 สมพร แสงชัย
31146 ภูวศักดิ์ สุขศิริอารีย์
31147 วีรวัชร์ ทองยอดดี
311471 ไวพจน์ และคณะ
31148 นิคม นาคอ้าย
31149 ประพัฒน์ ลักษณพิสุทธิ์
31150 อนันต์ธนา ทองภูธรณ์
31151 สนอง แสงสุข
31152 มาณพ สุขสมแดน
31153 พรมมา นิลหล้า
31154 ศุกล อริยสัจสี่สกุล
31155 จรัสเดช อุลิต
31156 ศักดิ์สิทธิ์ ขัตติยสุวรรณ
31157 ไพรัช พันธุ์ชาตรี
31158 เนตรศิริ เรืองอริยภักดิ์
31159 เจริญ กระบวนรัตน์
31160 กิตติธัช มาลาหอม
31161 อดิษฐ์ ชัยรัตนานนท์
31162 ประสารศิษฐ์ ศรีภักดิ์
31163 สุเทพ แก้วรัตน์
31164 ราชันดิ์ เฉลียวศิลป์
31165 บารมี ชูชัย
31166 ประสิทธิ์ชัย ผาสุข
31167 อัญชลี กองรักษ์
31199 พิเศษ มวยไทยศึกษา
50000 พิเศษ (พัฒนาชุมชน)
50100 สาขาวิชาภาษาไทย .
50102 สุชิน ประพันธ์พจน์
50104 ระวีวรรณ อินทร์แหยม
50109 ไพบูลย์วรรณ จิตพัฒนกุล
50110 ปุณย์จรีย์ สรสีสม
50112 นิตยา จิตต์ประสงค์
50113 จริญญาพร สวยนภานุสรณ์
50114 ปิยณัฐ สุนทรประเสริฐ
50152 พิเศษ (ภาษาไทย)
50155 สมถวิล คัมมกสิกิจ
50157 ศิริพร งามขจิต
50159 ธัญวรัตมิ์ ปิ่นทอง
50160 กษริน วงศ์กิตติชวลิต
50161 ปิยมณฑ์ เสือช้าง
50162 สุนันทา สุนทรประเสริฐ
50163 ชัชนก อนันตไอศูรย์
50164 สังวรณ์ เชฏฐะ
50165 ฉัฐรินทร์ โพธิ์ศิริ
50166 วรรณนิสา ปานพรม
50167 ณัจฉรียา อนันโท
50168 ชลภัสสรณ์ บินอิบรอฮีม
50169 วชิระ ดวงใจดี
50170 ลักษิกา เจริญศรี
50171 สุภางค์ วงษ์ทรัพย์
50172 อรณิชา วิงวร
50173 ชายชาญ ช่างสุวรรณ
50174 ศุภมน อาภานันท์
50175 น้ำผึ้ง มโนชัยภักดี
50200 สาขาวิชาเทคโนโลยีความปลอดภัยและอาชีวอนามัย .
50201 จันทิมา ดรจันทร์ใต้
50202 ชัยกฤต ยกพลชนชัย
50205 เนตรตะวัน โสมนาม
50206 จุรีภรณ์ แก้วจันดา
50207 ไพฑูรย์ เหมือนเพ็ชร
50208 อมลรดา รงค์ทอง
50209 ขณัฏฐาพรรณ ปานณรงค์
50210 สุธาสินี พิชัยกาล
50250 พิเศษ อาชีวอนามัยและความปลอดภัย
50300 สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ .
50305 จีรพรรณ นิลทองคำ
503100 ธนธัส ขุนนุช
50312 วิธัญญา แซ่ล้อ
50313 ธิชาภรณ์ จินจารักษ์
50314 สมชาย ดวงสวัสดิ์
50316 โสภณ เทพวิวัฒน์นาวิน
50317 บุษกร วัฒนบุตร
50340 เจษฎา (พิเศษรัฐ)
50341 อำนวย ปิ่นพิลา
50343 ศิริเพ็ญ แสงบรรจง
50344 รมฤณ มีผล (พ.รัฐฯ)
50345 เมธี นุชนารถ (พ.รัฐฯ)
50346 สาธิต บำเรอจิต
50347 ศุภชัย เหลืองแสงทอง
50349 บุญชู เจริญลาภทวี
50350 ฐิติพงศ์ เนาวรัตน์
50351 สงัด ภูบาล(พ.รัฐฯ)
50352 พิเศษ รัฐประศาสนศาสตร์
50353 ณรงค์เดช แก้วอุย(พ.รัฐฯ)
50354 สุวิทย์(พ.รัฐฯ) (พ.รัฐฯ)
50355 ชัญญาภัค กิ่งวาที(พ.รัฐฯ)
50356 ชัชวาล จิรบวร(พ.รัฐฯ)
50357 วิทยา ศรีพุ่ม(พ.รัฐฯ)
50358 นิพนธ์ รัตนอรุณ(พ.รัฐฯ)
50359 รวยริน แก้วแกมทอง(พ.รัฐฯ)
50361 ปราโมทย์ ผ่องพรมราช(พ.รัฐฯ)
50362 วัชรินทร์ ปัญญาประเสริฐ(พ.รัฐฯ)
50363 พิเชต คงคงหลวง(พ.รัฐฯ)
50367 สุเนตร จ่าเมือง(พ.รัฐฯ)
50368 ณรงค์ สงวนชื่อ
50369 บุญทรง นำนาผล(พ.รัฐฯ)
50370 ประเสริฐ ประกอบพร(พ.รัฐฯ)
50373 ธฤษณุ รอดรักษา
50376 สมวงษ์ สวัสดิภักดี
50378 ถนอมศักดิ์ รวมธรรม
50379 ณัฎฐ์ สมบูรณ์
50380 ฉกาจ เกรอด (พ.รัฐฯ)
50381 สุมาลี ระหว่างบ้าน(พ.รัฐฯ)
50382 กนกรัตน์ ศรีวิจิตร์
50383 ไพศาล บรรจุสุวรรณ
50384 ยุทธจักร งามขจิต
50385 เสงี่ยม รักษ์วงศ์
50386 ปริญญา จรูญโรจน์
50387 สุวนา ศิลป์รัตน์
50388 จันทร์เพ็ญ รักสัตย์
50389 ณัฐวุฒิ (พ.รัฐ)
50390 ณัชพล นิลนพคุณ
50391 ยุทธนา ปภากรณ์
50392 บำเพ็ญ รอดรัศมี
50393 สาธิต อิศรางกูร ณ อยุธยา
50394 ธนภูมิ ชาติดี
50395 ปัทมา จรูญโรจน์ ณ อยุธยา
50396 ศักดา สนธิ์ภมร
50397 อริชัย เกตุจันทร์
50398 ภาวนา ว่องอมรนิธิ
50399 สมศักดิ์ (พ.รัฐ)
503991 วัลภา รัศมีโชติ
50400 ศุภฤกษ์ สายแก้ว
50401 อาคม เจริญสุข
50402 สุวดี เบญจวงศ์
50403 ถิรวัฒน์ แจ่มกระจ่าง
50406 นครินทร์ แก้วโชติรุ่ง
50407 อัครเดช สุขสมบูรณ์
50408 สุชพงษ์ บุญเสริม
50409 วชิรวัชร งามละม่อม
50410 เทอดเกียรติ วงศาโรจน์
50411 กัณฑ์ธิมา นิลทองคำ
50412 ปานวาด ทับทัง
50413 ภาสวรณ์ ลิ้มไพบูลย์
50414 นพพล ภู่แย้ม
50452 พิเศษ (พิเศษ)
50554 สุวิทย์ แก้วเหล็ก
50600 สาขาวิชาสังคมศึกษา .
50601 พิเศษ สังคมศึกษา
50602 สุทิน สนองผัน
50604 ศรีอรุณ ไพชนม์ (พ.สังคม)
50605 กันต์กนิษฐ ธนัชพรพงศ์
50606 กุลวดี สุกหลำ(พ.สังคม)
50607 เสนอ ดาบแก้ว
50608 วิริทธิ์พล แป้นโพธิ์กลาง
50609 ปฐมพงษ์ มุ่นพลาย
50612 ปภาดา อื้อประเสริฐ
50613 วิศรุต เยื่อใย
50614 พิรเดช คงเรือง
50615 วรชาติ บูรณศิริ
50616 วนิดา พ.สังคม
50617 วัยวุฒิ เสาวิไล
50618 วานิต กันชัยยา
50619 พรทิมา พ.สังคม
50620 สุกรีฑา พ.สังคม
50621 อัญญารัตน์ ภูมี
50622 วรรษิดา พิเศษสังคม
50623 สุรเศรษฐ์ บุญเกตุ
50624 สายพิณ แก้วงามประเสริฐ
50625 ภาณี คูสุวรรณ
50626 กฤษฎา ให้วัฒนานุกูล
50627 จิตคุปต์ ละอองปลิว
50628 เจตน์ กระเครือ
50629 สาโรจน์ ประพันธ์
50630 ณัฐพล พ.สังคม
50631 วิชิต บุญสนอง
50632 สมชาย พ.สังคม
50633 อุดม ดวงดีวิชัย
50634 ปิยภัทร หิรัญภัทร์
50635 เสาวนารถ เล็กเลอสินธุ์
50636 กิตติศักดิ์ คุ้มถนอม
50637 นิติพัฒน์ แก้วประสิทธิ์
50638 ปราการ เมธาวิวรรธกุล
50639 สมิตา จุลเขตร์
50651 ประสิทธิ์ โสมนัส
50700 สาขาวิชาดนตรีศึกษา -
50701 จินตนา กล้ายประยงค์
50703 พีระชัย ลี้สมบูรณ์ผล
50704 คณาพจน์ ทองอำไพ
50705 วิรัตน์ เจริญผ่อง
50706 ธนิน กระแสร์
50751 กรเอก เจริญชินวุฒิ(พ.ดนตรี)
50752 พิเศษ (ดนตรี)
50753 อานุภาพ วิยาภรณ์(พ.ดนตรี)
50754 โอภาส นักพิณพาทย์(พ.ดนตรี)
50755 ไตรตรึงษ์ พลอยม่วง
50756 รัฐวิทย์ รัฐกาญจนไพบูลย์
50757 เกษมสันต์ พรหมสุภา
50758 เทอดพงศ์ วรรณวงค์
50759 ธีระวัฒน์ วรรณเลิศ
50760 วัชระ แสนเดช
50802 ดวงใจ คุ้มรอด
50900 สาขาวิชาศิลปศึกษา -
50902 พิชิต ทองประยูร
50903 เบญจา ลิขิตยิ่งวรา
50904 ปรียาพร ทองผุด
50905 ทรงศักดิ์ เกษมรุจิภาคย์
50951 สะอาด สุวรรณสิทธิ์(พ.ศิลป์)
50952 ศาครินทร์ เครืออ่อน(พ.ศิลป์)
50958 สุชาติ ทองคล้าย(พ.)
50959 ภุชงค์ แก้วเมืองทอง(พ.ศิลปฯ)
50961 ทัศนัย จิตพัฒนกุล(พ.)
50962 พิเศษ (ศิลป์)
50963 ณรงค์ศักดิ์ สุกแก้วมณี
50964 ครรชิต สระทอง
50965 ภัทรมน -
50966 ชัชวาล อินทรปาลิต
50967 สัญญา อิสรมาลา
50968 พาสนา แดงจันทร์
51001 ฐานินี แจ่มจันทร์
51003 ยุพา แสงทอง
51004 สมคิด ดวงจักร์
51006 ปรีชา สุคนธมาน
51007 สุรสิทธิ์ อรรคบุตร
51100 สาขาวิชาภาษาอังกฤษธุรกิจ .
51103 กรุณา ปริปุรณะ
51104 ชฎาพร โพคัยสวรรค์
51106 ดรุณี ร่ำรวย
51109 กานต์ณรงค์ สอนสกุล
51110 ธนวัฒน์ จารุภัทรศิริพงษ์
51112 นภธีรา จวอรรถ
51114 นพวรรณ ทองคำ
511150 ณัฐปภัสร์ พงษ์โพนเพ็ก
511151 อาทิตย์ธเนศ อุไรกุล
511152 ชวีจาง พ.ภาษาจีน
511153 Wang Yuyu -
511154 Sun Lingyu -
511155 กฤษดา กฤตเมธกุล
511156 Guo Lei
511157 He Yuting
51117 พันทิวา หมื่นจิตร
51118 ญาณี ศิลปคง
51119 สาขาวิชาภาษาจีน -
51120 นุกูล ธรรมจง
51121 หลี่น่า (พ.จีน)
51123 ประไพร จันทะบัณฑิต
51124 เหยิน เหม่ยน่า
51126 qu zhang
51127 yu ting
51128 หลี่ เซี่ยวกวง
51129 พิเศษ ภาษาจีน
51130 ยวี ถิง
51131 ดวงนภา ฟุ้งตระกูลทอง(พ.จีน)
51132 หลี่ จ้าน
51133 ชนกพร ขาวคำ
51134 ชนันภรณ์ (พ.จีน)
51135 ว่าน (พ.จีน)
51136 หลิว ยวี่ชวน
51137 ฟาง เสวียน
51138 หยาง เหมี่ยว
51139 ภานุกรณ์ จันทร์สว่าง
51143 ศราวุฒิ บุตรดาวงค์
51144 Peter Nelson
51145 Marry อ.พิเศษ
51148 David L. Wright
51151 รพีพรรณ สุฐาปัญณกุล
51152 นิพล เอกอุดม
51169 โอภาส หรสิทธิ์
51171 ดุจปรารถนา อรุณฉาย
51173 พิเชฐ สัตย์วินิจ
51174 ศรีรัตน์ พู่พิรุฬพ์(พ.อังกฤษธุรกิจ)
51178 พิเศษ ภาษาอังกฤษธุรกิจ1
51179 พิเศษ ภาษาอังกฤษธุรกิจ2
51180 พิเศษ ภาษาอังกฤษธุรกิจ3
51181 นพพร ชมภู
51183 Alfred (พ.ต่างประเทศ)
51184 นุชนาฏ เซี่ยงฉิน
51185 อารดา เจียมวงศา
51186 ประภาส วรรณยศ(พ.อังกฤษธุรกิจ)
51194 Paul(พ.ต่างประเทศ)
51195 Arnold M. Celemin
51196 Emmanuel Iswary
511961 Ekhoe Eric Osazee
511963 ธิติ นวพันธ์
511964 ทรงลักษณ์ หิรัญรัตนาพร
511965 เมธา หมื่นประเสริฐ
511966 THanh Duy Vo
511967 ขวัญชนก หนูสง
511968 ราชฤทธา รัตนวรกานต์
51197 He Guizhen Guizhen
51199 Xu Kaimei
511991 Wai Wai Myint
511992 Ko Ko Aung
511993 Feng Jia
511994 Sun Yuzhen
511995 จินตนา อ่อนทิมวงษ์
51200 สาขาวิชาพัฒนาชุมชน -
51202 ชัชวาล แอร่มหล้า
51260 วันชัย ตาเสน
51266 ประภัสสร มีน้อย
51267 ปรีชา คำมาดี
51268 กาญจนา เส็งผล
51283 ปนัดดา เลาหะโชติ
51284 พงษ์พันธ์ หอเลิศสกุล
51285 ชัชวาล ร่มโพธิ์ทอง
51286 วันทนา ขันเทศ
51287 ปณิชา จิรกุลวัฒนา
51288 ธนิศร ศรีโก๊กเจริญ
51289 เพลิน จุ่นอ้น
51290 ภาณิกานต์ คงนันทะ
51291 นิภาวรรณ เจริญลักษณ์
51292 อภิวัฒน์ วังวิวัฒน์
51300 สาขาวิชานิติศาสตร์ -
51301 อภิรัตน์ โกสุมา
51302 ณัชญากัญจน์ รัตนวรกานต์
51303 ปรีชา มีบุญเกิด
51351 สมโภชน์ (พ.นิติศาสตร์)
51352 เรืองวิชญ์ โภคัย(พ.นิติฯ)
51354 ณรงค์ อังคสิงค์(พ.นิติฯ)
51355 ไกรสร โสมจันทร์(พ.นิติฯ)
51356 อุดม อินทรเวศน์วิไล(พ.นิติฯ)
51357 มณฑล เทียนเกษม(พ.นิติฯ)
51358 มงคล อินทสุวรรณ์(พ.นิติฯ)
51359 พิเศษ (พ.นิติศาสตร์)
51360 กำพล วันทา(พ.นิติฯ)
51361 โกสินทร์ ฤทธิรงค์(พ.นิติฯ)
51362 ทองธาร เหลืองเรืองรอง(พ.นิติฯ)
51363 วุฒิ เอกกิตติ(พ.นิติฯ)
51364 มานัส ฉั่วสวัสดิ์(พ.นิติฯ)
51365 นพดล คณารักสมบัติ(พ.นิติฯ)
51366 คงพิสิฎฐ์ ไชยวงศ์(พ.นิติฯ)
51367 ธนิติ สิริสิงห(พ.นิติฯ)
51368 สกล กิตติเกื้อไพบูลย์(พ.นิติฯ)
51369 ณรงค์ฤทธิ์ เจริญพร(พ.นิติฯ)
51370 อิศเรศ ฐิติมานะกุล(พ.นิติฯ)
51371 ชัยยศ ประยูรหงษ์(พ.นิติฯ)
51372 สมคิด อโศกสกุล(พ.นิติฯ)
51373 ดำรงค์ คุ้มเกิด
51374 ภัทธีรา จริยธาราสิทธิ์(พ.นิติฯ)
51376 มนตรี รัตนทวีโสภณ(พ.นิติฯ)
51377 เรวัติ เฉลียวศิลป์(พ.นิติฯ)
51378 ณัฐฏวัสส์ บัณฑิตอาภรณ์(พ.นิติฯ)
51379 อโยชัย งดงาม(พ.นิติฯ)
51380 อำพน เจริญชีวินทร์(พ.นิติฯ)
51381 ชินธิป ยุทธางกูร(พ.นิติฯ)
51382 พิชัย นิลทองคำ(พ.นิติฯ)
51383 พจนา สูริประเสริฐ(พ.นิติฯ)
51384 ประสงค์ อินทศร(พ.นิติฯ)
51385 ชิณทิพย์ (พ.นิติศาสตร์)
51386 วินัย ชุ่มชื่น
51387 ศุภกิจ แย้มประชา(พ.นิติฯ)
51388 ภาคภูมิ บัณฑรางกูร(พ.นิติฯ)
51389 โชคชัย รัตกิจนากร(พ.นิติฯ)
51390 ฤทธิชัย งดงาม(พ.นิติฯ)
51391 ธวัชชัย วรภคบุญญา(พ.นิติฯ)
51392 ชัยพร แสนกมล(พ.นิติฯ)
51393 วรศักดิ์ อารีเปี่ยม(พ.นิติฯ)
51394 เวียง มารุ่งเรือง(พ.นิติฯ)
51395 ถวิล พุดชู(พ.นิติฯ)
51396 เสนีย์ พรหมวิวัฒน์(พ.นิติฯ)
51397 นิติน ออรุ่งโรจน์(พ.นิติฯ)
51398 สมศักดิ์ (พ.นิติศาสตร์)
51399 พิชามญช์ แก้วพึ่งทรัพย์
515100 รหัส แสงผ่อง
515101 สุธี อังศุชัยกิจ
51550 วริน กลิ่นจงกล
51551 พ.ต.ปรีชา มีบุญเกิด(พ.นิติฯ)
51552 จงกล กุดั่น
51553 ปัญจพล น้อยเคลือบ
51554 เขมจิรา จุ่นเจิม
51555 วศโอม กัลปาลี
51556 อภินันท์ เลิศเหล่าสกุลพร(พ.นิติฯ)
51557 ภิรักษ์ เพ็งแจ่ม(พ.นิติฯ)
51558 ภิศักดิ์ เพ็งแจ่ม
51559 เชาวลิต สมพงษ์เจริญ
51560 สมญาติ สุขเสนา(พ.นิติฯ)
51561 ธันนวดี สุขเสนา(พ.นิติฯ)
51562 บัลลังก์ ธนิตกุล
51563 เกียรติชัย เพ็ชร์รัตน์
51564 สุภาวดี ธนพูนพิพัฒน์
51565 เกรียงไกร นาควะรี(พ.นิติ)
51567 ยุพยงค์ วิงวร
51568 ชาติชาย ดอนชัย
51569 วิราวรรณ สมพงษ์เจริญ
51570 ทรงเกียรติ ไหลทวี
51571 ยารุณี เอี่ยมสวัสดิ์
51572 สมคิด สมตน
51573 จักรี สุขเกลอ
51574 สมชาย กุญบุญเรืองรัตน์
51575 ชดาทิพ ศุภสุวรรณ
51576 พ.ต.ท.สิงห์ ปานะชา (พ.นิติฯ)
51577 ดำรงค์ ยาน้ำทอง
51579 เดช บุญสุวรรณ
51580 นเรศน์ รัตนจันทร์
51581 ถวัลย์ รุยาพร
51582 ยุทธภูมิ ต่อศิริกุลฑล(พ.นิติฯ)
51583 วิศิษย์ศักดิ์ ฉ่ำมาลัย
51584 นิติ เอื้ออภินันท์สกุล
51585 กลยุทธ พานาสันต์
51586 ศุภสรณ์ โหรชัยะ (พ.นิติ ฯ)
51587 สินีรัตน์ ศรีสุวรรณาภรณ์
51588 สมชาติ เกตุพันธ์
51589 เจนวิทย์ ดับโศรก
51590 พันธุ์ศักดิ์ วัฒนะพานิช
51591 ณัทพล ชินกุลกิจนิวัฒน์
51592 วัชรินทร์ ภาณุรัตน์
51593 สมพร สกุลกรุณา
51594 พิเชฐ ทองช่วย
51595 ปรัชญา มหาวินิจฉัยมนตรี
51596 จตุรงค์ ประสิทธิพร
51597 สถิตย์ ไพเราะ
515971 ธีรพันธ์ ก๋ำดารา
51598 พิเศษ นิติศาสตร์1
51599 พิเศษ นิติศาสตร์2
51600 ศิลป์ สีกวด
51601 อัฐพล ราชวงค์
51602 พลอยธนมนต์ เพิ่มสุวรรณ์
51603 อนุเทพ สุขศรีวงศ์
51604 อุดมศักดิ์พศิณ เย็นใส
51605 วลีรัตน์ ตามครองชัย
51606 พรรณนภา เลาหสุวรรณรัตน์
51906 พณกฤษ บุญพบ
51913 พิเศษ (นิติ 3)
53400 สาขาวิชา การจัดการชุมชน
60000 สาขาวิชาบริหารธุรกิจ .
60001 สุธีร์กานต์ แก้วนารายณ์
60101 กองกาญจน์ วิเศษสุข
60102 สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ -
60105 วรันลดา หวังคุณธรรม
60109 ประเมิล อินทพิบูลย์
60110 พรหมมินทร์ อ้วนเจริญ
60112 วนิดา รุ่งแสง
60113 มยุรี พรหมเทพ
60114 นงลักษณ์ เพิ่มชาติ
60115 ขวัญปภัสสร จานทอง
60117 เขตรัฐ พ่วงธรรมรงค์
60118 ธีระศักดิ์ แสงสัมฤทธิ์
60120 เสวก อรุณรุมแสง
60121 ชาล ศิริสมรรถการ
60122 ปิรันธ์ ชิณโชติ
60124 ดิลก ทองวัฒนา
60125 อภิลักษณ์ ธรรมวิมุตติ
60126 สาขาวิชาการจัดการทั่วไป -
60127 ณิชาสินี นำประดิษฐ์
60128 พิมม์ญภัทร สุพรรณพงศ์
60129 ปราโมทย์ เพชรศาสตร์
60152 ไพรัช วรศิริ
60153 พิเศษ (บริหารธุรกิจ)
60154 พิเศษ(บริหาร1)
60155 มัชการ ยะอนันต์
60157 ประสิทธิ์ ชูสกุล(พ.บริหาร)
60158 อารยา โพธิพันธุ์(พ.บริหาร)
60159 พนารัตน์ แสงวิจิตร
60160 อภิเชษฐ์ ศรีจันทร์(พ.บริหาร)
60161 นริสา เกตุทอง(พ.บริหาร)
60162 นฤมล มีสมบูรณ์(พ.บริหาร)
60163 สุรศักดิ์ พงษ์อัคคศิรา(พ.บริหาร)
60164 ชัชวาล แสงทองล้วน(พ.บริหาร)
60165 ธนัญญา บัวพัฒน์(พ.เทคนิคฯ)
60166 อภิเชษฐ์ ขำเลิศ
60169 วิลาวัลย์ ชัยนันท์(พ.บริหาร)
60170 ชูศักดิ์ พรสิงห์
60172 อภิชาติ จันทรสุนทรกุล
60173 ประมวล รัตนเลิศลบ
60175 ปัญญา ธีระเสถียร
60177 บุญเจริญ (พ.บริหาร)
60178 วรชัย เยาวปราณี
60180 รัชนิดา รอดอิ้ว
60181 ทิพยวรรณ (พ.บริหาร)
60182 สรณรัชฏ์ หงษาครประเสริฐ(พ.บริหารฯ)
60183 วรชาติ บุรณศิริ(พ.บริหารฯ)
60184 แสงระวี ธนภัทรศรีกุล(พ.บริหาร)
60186 จรัล สนเอี่ยม
60187 ปัทมา รุ่งวิทยา
60188 สมศักดิ์ (พ.บริหาร)
60189 สุวีณา จงเจริญพรชัย
60190 วจนวรรณ สุทธิพงษ์เกษตร
60191 สิริญญา อินทราเวียง
60192 สามารถ พ.คอมฯธุรกิจ
60193 พิเศษ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
601931 เอกรวี ครุฑางคะ
601932 สาขาวิชา การจัดการธุรกิจดิจิทัล
60196 ศุภจรี วงศ์รัตนโชคชัย
60197 สุวิทย์ แก้วเหล็ก
60198 สิริรักษ์ ศรีเสวก
60199 ภัทรวุฒิ รุธิรวัฒน์
60201 กุลยา อนุโลก
60202 วรลักษณ์ ทองประยูร
60203 อรรถพล อุสายพันธ์
60204 วรรณา โชคบรรดาลสุข
60205 พิพัฒน์ ทีปาสะโย
60206 นเรศ สุรศักดิ์
60252 สุวิช (พ.เศรษฐศาสตร์)
60253 ยุทธพงศ์ (พ.เศรษฐศาสตร์)
60255 นิทัศน์ ประสังสิต(พ.)
60256 อุสุมา มิงปอย(พ.)
60257 พันธนันท์ แสงจันทร์วิบูลย์(พ.เศรษฐฯ)
60258 ชนะ คูสุวรรณ์(พ.)
60259 พัชรี สุริยะ(พ.)
60260 สุริยะ (พ.เศรษฐศาสตร์)
60261 พิเศษ (เศรษฐศาสตร์)
60262 อดุลย์ สุขะปุณพันธุ์(พ.)
60263 วันชัย โชคบรรดาลสุข(พ.)
60264 ณัทธมน (พ.เศรษฐศาสตร์)
60300 สาขาวิชานิเทศศาสตร์ -
60302 ณัฏฐิณี พาหาญ
60304 วนิดา ตรีสวัสดิ์
60305 สุนิสา โพธิ์พรม
60306 สัจจา ไกรศรรัตน์
60308 สุนีย์ หนูสง
60309 อรรณพ แสงภู
60352 ทักษิณา ชัยอิทธิพรวงศ์
60354 ปฐมพร เจียสกุล(พ.นิเทศฯ)
60359 ภคมินทร์ เศวตพัฒนโยธิน
60360 ชญาดา อาสนสุวรรณ
60361 ณัฐชานันท์ ไตรวัฒนวงษ์
60400 สาขาวิชาการบัญชี -
60401 กรรณิกา ศิลปวิลาวัณย์
60404 ปรีชา เจริญสุข
60405 ลำใย มีเสน่ห์
60406 ชญษร อรุณรุมแสง
60407 พรสิริ สุขผ่อง
60408 นัยนา แคล้วเครือ
60452 ผัลย์ศุกา เหลียวตระกูล(พ.บัญชี)
60455 โสภณ กิจมงคล(พ.บัญชี)
60456 สมนึก เจริญสุข(พ.บัญชี)
60457 สุจิตรา มนัสมงคล(พ.บัญชี)
60458 พรพรรณ วัฒนชัย(พ.บัญชี)
60459 จารุวรรณ วิทยาประเสริฐ(พ.บัญชี)
60467 พิเศษ (บัญชี)
60469 ยุพา สะรุโณ
60470 รุจิรา แสงแข
60471 ธีร์วรา สุตัณฑวิบูลย์
60472 ศิภาภรณ์ บัวบาน
60500 สาชาวิชาการตลาด -
60501 ชุติรัตน์ เจริญสุข
60502 รุจิพร เจริญศรี
60503 อัจฉรียา โชติกลาง
605031 อัจฉรียา โชติกลางและคณะ
60540 เจนคณิต สุขสัมฤทธิ์
60541 ปาริฉัตร วิมูลชาติ
60542 ประภัสสร วิเศษประภา
60551 ณัฐวดี สว่างงาม
60552 สมนึก เดชพระธรรม(พ.)
60553 พิเศษ (การตลาด)
60554 อภิชิต โชติกลาง(พ.)
60555 กิรณา ชนะไพร่พล(พ.ตลาด)
60561 สุดารัตน์ เทียนน้อย
60564 ณัฎฐ์ พงษ์อัคคศิรา
60565 จุไรรัตน์ หิรัญรัตน์
60567 ภาคภูมิ พันธุ์พิมานมาศ
60568 สำราญ จันทร
60600 สาขาวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว -
60602 กนกวรรณ แสนเมือง
60603 ทัศนีย์ นาคเสนีย์
60604 บุญงอกงาม เอี่ยมศรีปลั่ง
60605 ชลธิชา พันธ์สว่าง
60606 ปัญจรัศมิ์ สามนเสน
60607 ภาคิน วิชยกวิน
60608 โอปอ พงษ์พานิช สุรารักษ์
60609 ณภัทร ญาโนภาส
7 อาจารย์ที่ปรึกษา
70100 วันดี จูพานิช
70101 สุขสวัสดิ์ นวลผ่อง
70102 ธวัชชัย เหลือหลาย
70103 พรชัย วิชโย
70104 คำนวณศิลป์ ศรีมาลี
70105 อัจฉรา เทพกมล
70106 วัลลพ ทองคำ
70107 นนทชัย (ยุทธ ฯ)
70108 เทพทัต (ยุทธ ฯ)
70109 พุทธา (ยุทธ ฯ)
70110 รมริณ มีผล
70111 อมรรัตน์ วิรุณรัตน์
70112 วุฒิคุณ (ยุทธ ฯ)
70113 ปิ่นสุดา (ยุทธ ฯ)
70114 ศุภนัฐ เฉลิมศีรมา
70115 สาธร กลับศรี
70116 พจนารถ นุกูลคาม
70117 พีรพล สิมมา
80001 พิมาย1
80002 พิมาย2
80003 พิมาย3
80004 พิมาย4
80005 พิมาย5
80006 พิมาย6
80007 พิมาย7
81001 วังน้ำเขียว1
81002 วังน้ำเขียว2
81003 วังน้ำเขียว3
81004 วังน้ำเขียว4
81005 วังน้ำเขียว5
81006 วังน้ำเขียว6
81007 วังน้ำเขียว7
81101 นางรอง
81102 นางรอง
81103 นางรอง
81104 นางรอง
81105 นางรอง
81106 นางรอง
81107 นางรอง
81201 โคกสวาย
81202 โคกสวาย
81203 โคกสวาย
81204 โคกสวาย
81205 โคกสวาย
81206 โคกสวาย
81207 โคกสวาย
81301 พนัส1
81302 พนัส2
81303 พนัส3
81304 พนัส4
81305 พนัส5
81306 พนัส6
81307 พนัส7
82001 ปักธงชัย1
82002 ปักธงชัย2
82003 ปักธงชัย3
82004 ปักธงชัย4
82005 ปักธงชัย5
82006 ปักธงชัย6
82007 ปักธงชัย7
83001 ปากช่อง3
83002 ปากช่อง3
83003 ปากช่อง3
83004 ปากช่อง3
83005 ปากช่อง3
83006 ปากช่อง3
83007 ปากช่อง3
84001 ประทาย1
84002 ประทาย2
84003 ประทาย3
84004 ประทาย4
84005 ประทาย5
84006 ประทาย6
84007 ประทาย7
85001 ห้วยแถลง1
85002 ห้วยแถลง2
85003 ห้วยแถลง3
85004 ห้วยแถลง4
85005 ห้วยแถลง5
85006 ห้วยแถลง6
85007 ห้วยแถลง7
86001 ด่านขุนทด1
86002 ด่านขุนทด2
86003 ด่านขุนทด3
86004 ด่านขุนทด4
86005 ด่านขุนทด5
86006 ด่านขุนทด6
86007 ด่านขุนทด7
87001 เมือง1
87002 เมือง1
87003 เมือง1
87004 เมือง1
87005 เมือง1
87006 เมือง1
87007 เมือง1
87008 เมือง2
87009 เมือง2
87010 เมือง2
87011 เมือง2
87012 เมือง2
87013 เมือง2
87014 เมือง2
88001 ชุมพวง1
88002 ชุมพวง2
88003 ชุมพวง3
88004 ชุมพวง4
88005 ชุมพวง5
88006 ชุมพวง6
88007 ชุมพวง7
89001 หนองกี่1
89002 หนองกี่2
89003 หนองกี่3
89004 หนองกี่4
89005 หนองกี่5
89006 หนองกี่6
89007 หนองกี่7
90001 แก่งคอย1
90002 แก่งคอย2
90003 แก่งคอย3
90004 แก่งคอย4
90005 แก่งคอย5
90006 แก่งคอย6
90007 แก่งคอย7
91001 ปากช่อง1
91002 ปากช่อง2
91003 ปากช่อง3
91004 ปากช่อง4
91005 ปากช่อง5
91006 ปากช่อง6
91007 ปากช่อง7
91008 ปากช่อง2
91009 ปากช่อง2
91010 ปากช่อง2
91011 ปากช่อง2
91012 ปากช่อง2
91013 ปากช่อง2
91014 ปากช่อง2
91101 โคกสวาย1
91102 โคกสวาย2
91103 โคกสวาย3
91104 โคกสวาย4
91105 โคกสวาย5
91106 โคกสวาย6
91107 โคกสวาย7
92001 จักราช1
92002 จักราช2
92003 จักราช3
92004 จักราช4
92005 จักราช5
92006 จักราช6
92007 จักราช7
93001 ด่านขุนทด1
93002 ด่านขุนทด2
93003 ด่านขุนทด3
93004 ด่านขุนทด4
93005 ด่านขุนทด5
93006 ด่านขุนทด6
93007 ด่านขุนทด7
94001 ปักธงชัย1
94002 ปักธงชัย2
94003 ปักธงชัย3
94004 ปักธงชัย4
94005 ปักธงชัย5
94006 ปักธงชัย6
94007 ปักธงชัย7
95001 เมือง1
95002 เมือง2
95003 เมือง3
95004 เมือง4
95005 เมือง5
95006 เมือง6
95007 เมือง7
95100 สาขาวิชา การจัดการเทคโนโลยีอุตฯ
951000 อาจารย์ประจำหลักสูตร .
95101 ยุทธ ไกยวรรณ์
95102 มหศักดิ์ เกตุฉ่ำ
95103 อลงกรณ์ เมืองไหว
95104 พิชัย จันทร์มณี
95105 พยุง มีสัจ
95106 อนุวิทย์ สนศิริ
96001 ชุมพวง1
96002 ชุมพวง2
96003 ชุมพวง3
96004 ชุมพวง4
96005 ชุมพวง5
96006 ชุมพวง6
96007 ชุมพวง7
97001 ประทาย1
97002 ประทาย2
97003 ประทาย3
97004 ประทาย4
97005 ประทาย5
97006 ประทาย6
97007 ประทาย7
98001 หนองกี่1
98002 หนองกี่2
98003 หนองกี่3
98004 หนองกี่4
98005 หนองกี่5
98006 หนองกี่6
98007 หนองกี่7
99001 วังน้ำเขียว1
99002 วังน้ำเขียว2
99003 วังน้ำเขียว3
99004 วังน้ำเขียว4
99005 วังน้ำเขียว5
99006 วังน้ำเขียว6
99007 วังน้ำเขียว7
99993 เจ้าหน้าที่ศูนย์ภาษาฯ -
99994 อนงค์ พูนสวัสดิ์
99995 ภัทรวลัญชญ์ ช่างทอง
99996 อัจฉรา โกญจนาท
99997 วรรณศิริ เกตุรามฤทธิ์
99998 เรืองวิทย์ งามแม้น
99999 ฝ่ายทะเบียน สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
ห้องเรียน
==เลือกห้องเรียน==
**ชั้น2 .ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์
**สุพจน์ สุพจน์ ฯชั้น2
*1461 *1461
*1746 *1746
*ComLab6 *ComLab6
*ฉัตรฟ้า ศ.4ฉัตรฟ้า*
*ชั้น2 ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์.
*สุพจน์* สุพจน์ ฯ ชั้น 2
*สุริยัน เอื้องสุริยันต์
*สุริยัน. *เอื้องสุริยันต์.
..สุพจน์** สุพจน์ฯ ชั้น 2
.ฉัตรฟ้า .ศ.4ฉัตรฟ้า.
.ฉัตรฟ้า. ศ.4ฉัตรฟ้า..
.สุริยัน .เอื้องสุริยันต์
.สุริยัน. .เอื้องสุริยันต์.
10-3 10-3
10-4 10-4
10-4* 10-4
10-4** 10-4
10-5 10-5
10-5* 10-5
10-5** 10-5
1102 1102
1110 1110
1113 1113
1115 1115
1116 1116
1123 1123
1123* 1123
1123** 1123
1124 1124
1124* 1124*
1133 1133
1134 1134
1134* 1134
1135 1135
1135* 1135
1135** 1135
1138 1138
1143 1143
1143* 1143
1143** 1143
1143*** 1143
1144 1144
1144* 1144
1144** 1144
1145 1145
1145* 1145
1145** 1145
1145*** 1145
1148 1148
1148* 1148
1148** 1148
1148*** 1148
1153 1153
1153* 1153
1153*** 1153
1154 1154
1154* 1154
1154** 1154
1154*** 1154
1155 1155
1155* 1155
1155** 1155
1155*** 1155
1158 1158
1158* 1158
1158** 1158
1163 1163
1163* 1163
1164 1164
1165 1165
118 118
1208 1208
121 121
1211 1211
1213 1213
1214 1214
1215 1215
122 122
123 123
124 124
124* 124
124** 124
124*** 124
125 125
125* 125
126 126
126* 126
127 127
127* 127
127** 127
13-1 13-1
131 131
131* 131
132 132
132* 132
133 133
133* 133
133** 133
133*** 133
134 134
134* 134
134** 134
135 135
135* 135
1421 1421
1421* 1421
1421** 1421
1421*** 1421
1422 1422
1422* 1422
1422** 1422
1422*** 1422
1423 1423
1423* 1423
1423** 1423
1423*** 1423
1424 1424
1424* 1424
1424** 1424
1425 1425
1425* 1425
1425** 1425
1431 1431
1431* 1431
1431** 1431
1431*** 1431
1432 1432
1432* 1432
1432** 1432
1432*** 1432
1433 1433
1433* 1433
1433** 1433
1433*** 1433
1434 1434
1434* 1434
1434** 1434
1434*** 1434
1435 1435
1435* 1435
1435** 1435
1435*** 1435
1441 1441
1441* 1441
1441** 1441
1441*** 1441
1442 1442
1442* 1442
1442** 1442
1442*** 1442
1443 1443
1443* 1443
1443** 1443
1443*** 1443
1444 1444
1444* 1444
1444** 1444
1444*** 1444
1445 1445
1445* 1445
1445** 1445
1445*** 1445
1451 1451
1451* 1451
1452 1452
1452* 1452
1452** 1452
1452*** 1452
1453 1453
1453* 1453*
1454 1454
1454* 1454
1455 1455
1455* 1455
1455** 1455
1455*** 1455
1461 1461
1461* 1461
1461** 1461
1461*** 1461
1462 1462
1462* 1462
1462** 1462
1462*** 1462
1463 1463
1463* 1463
1463** 1463
1463*** 1463
1464 1464
1464* 1464
1464** 1464
1464*** 1464
1465 1465
1465* 1465
1465** 1465
1465*** 1465
15107 15107
15110 15110
15202 15202
15208 15208
15208* 15208*
15209 15209
15209* 15209*
15210 15210
15211 15211
15212 15212
15213 15213
15214 15214
15214* 15214*
15214** 15214**
15215 15215
15301 15301
15302 15302
15302* 15302*
15303 15303
15303* 15303*
15303** 15303**
15303*** 15303***
15304 15304
15401 15401
15401* 15401*
15402 15402
15402* 15402*
15403 15403
15404 15404
15404* 15404*
15501 15501
15501* 15501*
15502 15502
15503 15503
15503* 15503*
15504 15504
15504* 15504
15601 15601
15601* 15601
15601** 15601
15601*** 15601
15602 15602
15602* 15602
16301 16301
1631 1631
1632 1632
1711 1711
1711* 1711*
1712 1712
1713 1713
1714 1714
1715 1715
1717 1717
1721 1721
1722 1722
1722* 1722*
1723 1723
1724 1724
1725 1725
1726 1726
1727 1727
1731 1731
1732 1732
1733 1733
1733* 1733*
1734 1734
1734* 1734*
1735 1735
1735* 1735*
1735** 1735**
1736 1736
1736* 1736*
1741 1741
1742 1742
1743 1743
1744 1744
1746 1746
1746* 1746*
216 216
217 217
217* 217
217** 217
224 224
225 225
226 226
226* 226
226** 226
228 228
231 231
232 232
233 233
233* 233
233** 233
234 234
234* 234
234** 234
234*** 234
235 235
235* 235
235** 235
235*** 235
236 236
236* 236
236** 236
236*** 236
3-1 Training Room1
3-1* Training Room1
3-1** Training Room1
3-1*** Training Room1
3-2 Training Room2
3-2* Training Room2
3-2** Training Room2
3-2*** Training Room2
3-3 Training Room3
3-3* Training Room3
3-3** Training Room3
3-3*** Training Room3
3-4 Training Room4
3-4* Training Room4
3-4** Training Room4
3-5 Training Room5
3-5* Training Room5
3-5** Training Room5
303 303
305 305
318 318
324 324
324* 324
325 325
325* 325*
326 326
326* 326
327 327
331 331
332 332
332* 332
332** 332
333 333
333* 333*
334 334
334* 334
335 335
335* 335*
336 336
336* 336
417 417
417* 417
417** 417**
426 426
427 427
427* 427
427** 427
428 428
428* 428
428** 428
431 431
431* 431*
432 432
432* 432
432*** 432
433 433
433* 433
433** 433
433*** 433
434 434
434* 434
434*** 434
435 435
435* 435
435** 435
436 436
436* 436
5101 5101
512 512
512* 512
513 513
513* 513
5201 5201
5201* 5201
5201** 5201
5202 5202
5202* 5202
5202** 5202
522 522
522* 522*
524 524
524* 524*
527 527
531 531
531* 531
532 532
533 533
534 534
534* 534
634 634
634* 634*
635 635
636 636
637 637
637* 637*
638 638
638* 638*
711 711
714 714
714* 714
714** 714
715 715(คอมฯครุฯ)
715* 715*
716 716
722 722
722* 722
722** 722
722*** 722
723 723
723* 723
723** 723
724 724
731 731
731* 731
731** 731
732 732
732* 732
732** 732
732*** 732
733 733
733* 733
733** 733
733*** 733
733**** 733
734 734
734* 734
734** 734
735 735
735* 735
735** 735
735*** 735
801 801
801* 801*
801** 801**
802 802
803 803
811 811
8201 8201
8201* 8201
8203 8203
8203* 8203*
8203** 8203**
911 ศูนย์วิทย์ฯ 911
911* ศูนย์วิทย์ฯ 911
9110 9110
9110* 9110
9112 9112
9113 9113
912 912
912* 912
918 918
919 919
921 921
9212 9212
9217 9217
9219 9219
923 923
925 925
925* 925*
926 926
926* 926
927 927
928 928
9301 9301
9303 9303
9304 9304
931 931
931* 931*
9315 9315
9315* 9315
932 932
933 933
933* 933
941 941
9412 9412
9413 9413
9417 9417
9419 9419
942 942
943 943
943* 943*
945 945
945* 945*
ComLab1 ComLab1
ComLab2 ComLab2
ComLab3 ComLab3
ComLab4 ComLab4
ComLab5 ComLab5
ComLab5* ComLab5*
ComLab6 ComLab6
ComLab7 ComLab7
ComLab8 ComLab8
ComLap8* ComLap8*
Comlab 3,4 Comlab 3,4
Comlab2* Comlab2*
Lab วิทยุ Lab วิทยุ
LabLang1 LabLang1
STEM สะเต็ม ตึก8
Studio Studio
com1 ComLab1
com1* ComLab1
com10 ComLab10
com10* ComLab10
com2 ComLab2
com2* ComLab2
com3 ComLab3
com3* ComLab3*
com34 ComLab3,4
com34* ComLab3,4*
com4 ComLab4
com4* ComLab4*
com5 ComLab5
com5* ComLab5
com6 ComLab6
com6* ComLab6*
com7 ComLab7
com7* ComLab7*
com8 ComLab8
com8* ComLab8
com9 ComLab9
com9* ComLab9
comit1 ComIT1
comit2 ComIT2
comช2 ComLab ชั้น2
comช2* comLab ชั้น2
comช3 ComLab ชั้น3
englab1 EngLab 1
กาญจนิการ์ กาญจนิการ์
ข.โลหะ เขียนแบบโลหะ
คอม1 คอม 1
คอม2 คอม 2
คอม2* คอม 2
คอม3 คอม 3
คอม4 คอม 4
คอม5 คอม 5
คอมมนุษย์ คอมมนุษย์
คอมฯอุต คอมฯอุต
จันทร์ผา จันทร์ผา
จิตรกรรม จิตรกรรม
จิตรกรรม1 จิตรกรรม 1
จิตรกรรม2 จิตรกรรม 2
ฉัตรฟ้า ศ.4ฉัตรฟ้า
ฉัตรฟ้า* ศ.4 ฉัตรฟ้า
ฉัตรฟ้า. ศ.4ฉัตรฟ้า.
ชั้น 3 การจัดการเรียนฯทางไกล ชั้น3
ชั้น1 สาขาวิชาฯ ชั้น1 อาคาร 3
ชั้น1วิทยฯ ชมนาด ชั้น 1 วิทยฯ
ชั้น2 ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์
ชั้น2* ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์
ชั้น2** ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์
ชั้น2*** ห้องประชุมสุพจน์ มิเถาวัลย์
ชั้น3 วิทยาศาสตร์ฯกีฬา ชั้น3
ชั้น4 ที่ปรึกษา ชั้น4
ชั้น4* ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น4** ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น4*** ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น4**** ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น4วิทย ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น4วิทย* ชั้น4 วิทยบริการ
ชั้น5วิทย ชั้น5 วิทยบริการ
ชั้น6วิท** ชั้น6วิท**
ชั้น6วิทย ชั้น6 วิทยบริการ
ชั้น6วิทย* ชั้น6 วิทยบริการ
ชั้น6วิทย5 ชั้น6วิทยบริการ50คน
ดนตรี12 ดนตรี 12
ดนตรี12* ดนตรี 12
ดนตรี13 ดนตรี 13
ดนตรี23 ดนตรี 23
ดนตรี23* ดนตรี 23
ดนตรี24 ดนตรี 24
ดนตรี24* ดนตรี24*
ดนตรี26 ดนตรี26
ดนตรี27 ดนตรี 27
ดนตรี28 ดนตรี 28
ดนตรี33 ดนตรี 33
ดนตรี34 ดนตรี 34
ดนตรี35 ดนตรี 35
ดนตรี37 ดนตรี 37
ดนตรี38 ดนตรี 38
ดนตรีสากล ดนตรีสากล
ดนตรีไทย ห้องดนตรีไทย
บัณฑิต ประชุมบัณฑิต
ป.คอนกรีต ปฏิบัติคอนกรีต
ป.ท่อง ปฏิบัติการท่องเที่ยว
ป.ปูน ปฏิบัติงานปูน
ป.สัตว2 ปฏิบัติการสัตวศาสตร์ 2
ป.สัตว5 ปฏิบัติการสัตวศาสตร์ 5
ป.อุต1 ปฏิบัติอุตสาหกรรม1
ป.อุต2 ปฏิบัติอุตสาหกรรม2
ป.อุต3 ปฏิบัติอุตสาหกรรม3
ป.ไฟฟ้า ห้องปฏิบัติการไฟฟ้า
ป.ไฟฟ้า* ป.ไฟฟ้า*
ประชุมit ห้องประชุม IT
ประชุมครุฯ ประชุมครุฯ
ประชุมย่อย ประชุมย่อย ศ.ครู
ประชุมฯ ประชุมรับรอง
ปะติมากรรม ปะติมากรรม
ผลิต ห้องเรียนการผลิต
ฟิตเนส ห้องฟิตเนส
ฟิสิกส์ โปรแกรมฟิสิกส์
ภาพพิมพ์ ภาพพิมพ์
มินิเธีย มินิเธียเตอร์
รง.โลหะ โรงงานโลหะ
รง.ไม้ โรงงานไม้
รสสุคนธ์ รสสุคนธ์
ราชพฤกษ์ ห้องราชพฤกษ์
ราชพฤกษ์* ห้องราชพฤกษ์
ราชพฤกษ์** ราชพฤกษ์**
ราชาวดี ห้องราชาวดี
ราชาวดี* ห้องราชาวดี
ราชาวดี** ห้องราชาวดี
ว่ายน้ำ* สระว่ายน้ำ
ศ.4 ศูนย์ภาษาชั้น4
ศ.4* ศูนย์ภาษาชั้น4
ศ.4** ศูนย์ภาษาชั้น4
ศ.4*** ศูนย์ภาษาชั้น4
ศ3-1 ศูนย์ภาษา3-1
ศ3-1* ศ3-1*
ศ3-2 ศูนย์ภาษา3-2
ศ3-2* ศ3-2*
ศ3-3 ศูนย์ภาษา3-3
ศ3-4 ศูนย์ภาษา3-4
ศ3-5 ศูนย์ภาษา3-5
ศิลป์1 ศิลป์ 1
ศิลป์2 ศิลป์ 2
ศิลป์2* ศิลป์2
ศิลป์3 ศิลป์ 3
ศูนย์ครู 1 ศูนย์ครู ชั้น1
ศูนย์ครู 2 ศูนย์ครู ชั้น2
ศูนย์ภาษาฯ ศูนย์ภาษาฯชั้น 2
ส.เทเบิล สนามเทเบิลเทนนิส
สนามกรีฑา สนามกรีฑา
สนามกรีฑา* สนามกรีฑา
สนามตะกร้อ สนามตะกร้อ
สนามบาส สนามบาสเกตบอล
สนามบาส* สนามบาสเกตบอล
สนามฟุตซอล สนามฟุตซอล
สนามฟุตบอล สนามฟุตบอล
สนามมวย สนามมวย
สนามยูโด สนามยูโด
สนามวอลเล สนามวอลเลย์
สนามเทนนิส สนามเทนนิส
สนามเปตอง สนามเปตอง
สนามแบดฯ สนามแบดมินตัน
สนามแฮนด์ สนามแฮนด์บอล
สระว่ายน้ำ สระว่ายน้ำ
สำนักวิทย สำนักวิทยบริการ
สุพจน์ สุพจน์ฯชั้น2
สุพจน์* สุพจน์ฯชั้น2
สุพจน์** สุพจน์ ฯ ชั้น2
สุริยัน เอื้องสุริยันต์
สุริยัน. เอื้องสุริยันต์.
สุวรรณภา สุวรรณภา
สุวรรณภา* สุวรรณภา*
ห้องดนตรี ห้องดนตรี
ออกแบบ ค. ออกแบบ(คอม)
อาคาร 3 สาขาฯ ชั้น 1 อาคาร 3
อินทนิล อินทนิล
อุต1 อุต 1
อุต1* อุต 1
อุต2 อุต 2
อุต2* อุต 2
อุต3 อุต 3
อุต3* อุต 3
อุต4 อุต 4
เกษตร1 เกษตร1
เกษตร1* เกษตร1
เกษตร2 เกษตร2
เกษตร2* เกษตร2
เกษตร3 เกษตร3
เกษตร3* เกษตร3
เขียนแบบ เขียนแบบ
เขียนแบบ ศ เขียนแบบศิลป์
เวชกรรมไทย เวชกรรมไทย
เอื้องไอยฯ เอื้องไอยเรศ
แปรรูป1 อาคารแปรรูป 1
แปรรูป2 อาคารแปรรูป 2
แปรรูป3 อาคารแปรรูป 3
โดม1 โดม1
โดม1* โดม1
โดม2 โดม2
โดม2* โดม2
โยธา1 ห้องเรียนโยธา1
โยธา1* ห้องเรียนโยธา1*
โยธา2 ห้องเรียนโยธา2
โยธา2* ห้องเรียนโยธา2*
โยธา3 ห้องเรียนโยธา3
โยธา4 ห้องเรียนโยธา4
โรงยิม1 โรงยิม 1
โรงยิม1* โรงยิม 1
โรงยิม1** โรงยิม 1
โรงยิม2 โรงยิม 2
โรงยิม2* โรงยิม 2
โรงยิมบน โรงยิมบน
ไม้แดง ไม้แดง
ไม้แดง* ไม้แดง
วิธีใช้งาน
1. เลือกอาคาร และห้องเรียนที่ต้องการ
2. โปรแกรมจะแสดงช่วงเวลาในตาราง ผู้ใช้งานสามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้โดยนำเม้าส์ชี้บนเส้นที่แสดงในตาราง